PADGOO.COM logo

PADGOO.COM

Property OS

Chế độ xem thử — dữ liệu mẫu
Tổng quanNhà / Căn hộPhòngNgười thuêHợp đồngThu tiềnChi phíTài chínhBáo cáo

Ngôn ngữ

Tiếng ViệtEnglishFrançais中文
Đăng ký miễn phí ngay

Bạn đang xem bản demo với dữ liệu mẫu — không cần đăng nhập.

Dùng thật miễn phí →

Báo cáo

Tổng kết 5 tháng đầu năm 2025

Tổng doanh thu

$52,200

5 tháng đầu năm

Tổng chi phí

$10,030

5 tháng đầu năm

Lợi nhuận ròng

$42,170

5 tháng đầu năm

Tỷ lệ lấp đầy TB

83%

Trung bình

Kết quả hàng tháng

ThángDoanh thuChi phíLợi nhuậnLấp đầy
T1$10,200$2,100$8,100
83%
T2$10,350$1,800$8,550
83%
T3$10,550$1,950$8,600
83%
T4$10,550$2,100$8,450
83%
T5$10,550$2,080$8,470
83%
Tổng cộng$52,200$10,030$42,17083% TB

Danh sách nợ

Tổng nợ: $4,300
Người thuêPhòngBất động sảnSố nợQuá hạn
Thanh HàPhòng 104Chung cư Sunset$85030 ngày
Minh TuấnPhòng 103Chung cư Sunset$9005 ngày
Thị MaiCăn ACăn hộ Downtown$1,3502 ngày
Minh KhoaCăn CCăn hộ Downtown$1,2002 ngày